Karatedo ĐH sư phạm Thái Nguyên
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Cám ơn ANH đã đấnh mất em!

4 posters

Go down

Cám ơn ANH đã đấnh mất em! Empty Cám ơn ANH đã đấnh mất em!

Bài gửi by heo koi_kb Sun Oct 23, 2011 12:20 am

Anh thân yêu!
Một ngày nào đó em sẽ làm cô dâu khoác lên mình chiếc váy cưới trắng thật lộng lẫy và chú rể sẽ trao nhẫn cưới vào tay em_ nhưng đó không phải là ANH.
Anh se nắm tay một cô gái khác ,anh sẽ vuốt tóc một cô gái khác,dịu dàng hơn với em ngày xưa , còn em vẫn lo lắng , mỗi khi trời mưa nhưng em se đi đưa áo mưa cho một người đàn ông khác .
Đường phố đông người chẳng ai biết em dã từng cùng anh đi qua đó,nên em mặc sức lướt qua và có thể chúng ta đi lướt qua nhau và không biết? Question
Em sẽ xây dựng một mái ấm hạnh phúc .sẽ nấu những bũa cơm thật ngon , một người em yêu hơn tất cả. Như anh nghĩ về vợ mình, về hạnh phúc bền lâu. Trong bức tranhtoo màu cuộc sông cuaqr em sex chẳng có khuôn mặt anh.
Em từng nghĩ anh là người duy nhất. Nhưng em nhận ra cuộc đời đâu phải cổ tích. Cuộc đời như những bản tình ca dịu dàng, thiết tha, say mê như chưa hề cu nhưng chẳng đoạn điệp khúc nào lặp lại - Như chính anh không phải điệo khúc của đời em.
rồi sẽ có một chàng trai yêu em nhất bước vào và đủ sức làm ấm cả con tim lạnh giá của em, đu sức thắp bừng lên ngọn lửa niềm tin trong trái tim em.
Và lúc đó, em sẽ nói lời cảm ơn anh vì đã đánh mất em để chàng trai khác nhận ra em là tình yêu. Để em được biết thế nào là ấm áp, là tình yêu cuộc đời mình và xiết chặt của vòng tay.
Sẽ có một người mở một bản nhạc nhẹ vào mỗi buổi sáng em thức dậy, sẽ trồng hoa hồng vào khu vườn nhỏ của em, loài hoa mà em thích nhất.
Người sẽ mang tiếng cười cho căn phòng nhỏ trống trải, sẽ xoa dịu nối đau trong góc khuất của trai tim em một cách nhẹ nhàng, êm ái. Người se thắp lên những ngọn nến niềm tin và mãi che chở cho nó không bị tắt. Người sẽ làm ấm góc khuất lạnh lẽo của em bằng sự ấm á của trái tim. Người sẽ mở tung cánh cửa tình yêu của em để đón nhận tình yêu và cho đi tình yêu của mình.
Anh sẽ nhẹ nhàng bước ra khóc khuất trái tim em và ra khỏi con tim em. Anh sẽ như cơn gió vô tình, vô tình đến làm mát cuộc đời em trong thoáng giây...
Em sẽ nói lời cám ơn anh, vì đã đánh mất em!

heo koi_kb
Học Viên mới
Học Viên mới

Cám ơn ANH đã đấnh mất em! Empty Re: Cám ơn ANH đã đấnh mất em!

Bài gửi by Chúa tể rừng xanh Mon Oct 24, 2011 11:45 am

Cuộc sống cần phải có bản lĩnh và nghị lực, cần có lòng tin vào chính mình " thiếu tự tin là nguyên nhân của mọi sự thất bại", hãy lạc quan lên em nhé!

Chúa tể rừng xanh
Đai trắng
Đai trắng

Bài gửi by xuka9x Fri Nov 11, 2011 12:41 pm

haizzz,cảm ơn a vì đã đánh mất e sao???
xuka9x
xuka9x
Đai trắng
Đai trắng

https://karatedotn.forumvi.com

Bài gửi by karatedo Fri Nov 11, 2011 12:43 pm

Chúa tể rừng xanh đã viết:Cuộc sống cần phải có bản lĩnh và nghị lực, cần có lòng tin vào chính mình " thiếu tự tin là nguyên nhân của mọi sự thất bại", hãy lạc quan lên em nhé!
câu nói của a chuẩn-k cần chỉnh luôn:D
karatedo
karatedo
MOD
MOD

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content